รบกวนช่วยตรวจแพลน Tokyo - Hokkaido ด้วยคร้าบ ไปเดือนหน้าแล้วว

สอบถามเพิ่มเติมครับ

1 วันที่อยู่ Kawa ว่าจะไป pagoda chureito ด้วย สามารถขับรถขึ้นไปถึงข้างบนได้ไหมครับ

2 ถ้าเช่ารถที่ Kawa แล้ว จำเป็นต้องซื้อ “R” Coupon ไหมครับ

3 วันที่ 4 ต้องไปขึ้นเครื่อง ที่ narita ไปโดย limousinebus สะดวกสุดไหมครับ (กะว่าจะนั่งTaxi จากโรงแรมไป ท่ารถเลย)

4 มีไรแนะนำให้ปรับแก้ได้เลยนะครับบ ^__^
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่