หนูอยากเรียนสถาปัตย์แต่พ่อแม่ไม่ค่อยสนับสนุนหนูต้องทำยังไงค่ะ

หนูอยากเรียนสถาปัตย์แต่แม่กลัวหนูเรียนไม่ไหวเพราะหนูเรียนศิลป์ญี่ปุ่นมาก่อนหนูควรทำยังไงคะ
หนูกลัวว่าถ้าหนูเรียนไม่ไหวหนูจะไม่กล้าบอกแม่เพราะว่าพ่อแม่เตือนหนูก่อนแล้วว่าไม่ค่อยอยากให้เรียน
ไหนนี้นั่น กลัวตกงานบ้างแหละ กลัวนอนดึกบ้างแหละ แต่หนูอยากเรียนนะคะหนูขอความคิดเห็นด้วยค่ะร้องไห้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่