[Spoil] Nisekoi 171 มันยังไม่จบสินะ

อย่างที่รู้กันไปในสปอยก่อนหน้ามาริกะไม่เป็นไรแล้ว
ในเรื่องก็ไม่มีอะไรตอนนี้หลักๆคือราคุไปเจอมาริกะ
แล้วมาริกะก็อยากดูพระอาทิตย์แรกของปี
ระหว่างทางราคุก็ถามว่าหมายความว่าอะไร
ที่เหลือเวลาอีกไม่มาก มาริกะก็ไม่ยอมตอบ
บอกแค่ว่าเธอรักราคุมากแค่ไหนราคุเป็นคนเปลี่ยนแปลงเธอ
ทำให้เธอเป็นอย่างทุกวันนี้จนถึงหน้าผาที่จะดูพระอาทิตย์
พอเห็นพระอาทิตย์เสร็จฮอนดะก็เล่นเรือมาเจอพอดี
หลังจากกลับมาถึงญี่ปุ่นแล้วก็ลากับราคุ
แล้วก็เป็นเช่นนี้แล

มีประเด็นให้เล่นอีกแล้ว *-*  ท่านแม่มาริกะ
ว่าแต่ว่าเหอะตอนนี้ผมอ่านไปเกือบหนีทัพแล้วไหมล่ะ
ถึงผมจะเคยแปลตอนจบของเรื่องนี้ไปแล้วก็เถอะ (ฮะๆ)
สมกับเป็นคนที่อวยลำดับ 2 จริงๆเหมือนมาริกะ
จะเป็นคนเดียวที่รักราคุที่สุดแล้วล่ะมั้งอยู่ที่ตอนต่อไปแล้วล่ะ
ว่าจะดราม่าต่อหรือ school life เหมือนเดิมแต่ผมว่า
ส่วนตัวคิดว่าคงกลับไป school life แฮะ *-*
ยังไงก็ยังอวยจิโตเกะนะครัช !!

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่