สอบถาม จากสนามบินสุราษ ไป เกาะเต่า

สอบถาม จากสนามบินสุราษ นั่ง Lionair ถึงสนามบิน ประมาณ 10 โมงกว่า
จะเดินทางไป เกาะเต่า มีของเจ้าไหนไหมครับ หรือ แนะนำวิธีเดินทางที่รวดเร็ว (ถึงเกาะเต่าไม่เกิน 4 โมงเย็น)

หาเจอแต่ของลมพระยา แต่กว่าจะเดินทางก็บ่ายโมง ถึง เกาะเต่า 6 โมงเย็นแหนะ

ขอคำแนะนำ (ขอราคาคร่าวๆ ด้วยนะครับ) ด้วยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น