หาเพื่อนไปเกาะพงัน 30-3 นี้ Fullmoon party

ตามหัวกระทู้เลยคะ

ไปเกาะพงันมาแล้ว 5 ครั้ง แต่ก็ยังชอบอยู่ เพราะชอบดำน้ำดูปะการัง และดูผู้ชาย555
แต่ทุกครั้งที่ไปก็ไปคนเดียวค่ะ ครั้งนี้เลยอยากหาเพื่อนไปด้วย และเราจะเป็นไกด์ให้สำหรับคนที่ไม่เคยไป

เดินทางวันที่ 29 นี้ เวลา 19.30 น. ที่ สายใต้
แต่ขากลับนั่งรถไฟคะ จากสุราษ (รถไฟเร็วกว่ารถทัวนะเออ)

ที่พัก เราพักแบบโฮสเทล แต่ถ้ามีเพื่อนไปด้วยจะพักที่ประจำที่เราไปประจำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่