Producer รวมเพลงประกอบ soundtrack ทั้งหมด

สวัสดีครับ แฟนๆโปรดิวเซอร์ วันนี้ผมเอารวมเพลงประกอบProducer ทั้งsoundtrack ต่างๆมาฝากครับ ทั้งหมดนำมาจากยูทูบนะครับ
การันตีเลยว่าเพราะทุกเพลง KBSเขาจัดเต็มจริงๆ มีแอบเศร้าๆซึ้งๆด้วย (จขกท ชอบเพลงแบบนี้พอดี)

01.이승철 (Lee Seung Chul) - 달링 (Darling) (OST ver.)  [Preview 01]
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
02.Kim Yeon Woo (김연우) - To Be With You [Preview 02]
03.Baek Ji Young (백지영) – And...그리고 [ Preview 3]
04.김범수 (Kim Bum Soo) - 사랑의 시작은 고백에서부터 (Love Begins With a Confession)
05벤 (Ben) - 두근두근 (Palpitations)
0.6알리 (ALi) - 우리 둘 (The Two of Us)
07.기현 (Kim Kihyun)  - 소울메이트 (Soul Mate)
08.하엘 (Haell) - 정말로 사랑했다면 (If You Really Love Me)
09.솔지 (Sol Ji) [EXID] - 러브스웟 (Love Sweet)
10짙은 (Zitten) - TV Show (OST ver.)
11.루시드 폴 (Lucid Fall) - 봄눈 (Spring Snow)
12.장지원 (Jang Ji Won) - 지그재그 스텝 (Zigzag Step)
13.Various Artists - Could We
14.Various Artists - Way To Work
15.Various Artists - Reunion

อยากฟังแบบเพลย์ลิสต์ ช่องนี้เลยครับ
https://www.youtube.com/playlist?list=PL-MrA5IAaW4vIu3q8yjeJLQk9cusAZUoc

Various Artists  ส่วนใหญ่นำมาจากKimchi 2 Chanel นะครับ ThankYou

ป.ล. คลิปบางส่วนอาจจะถูกลบโดยไว ฉะนั้น!! รีบฟังหรือรีบเก็บตามสะดวกเลยนะครับ^___^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่