เมื่อผู้ชายถามอย่างนี้จะตอบว่ายังไงดี.

กระทู้คำถาม
คือประมาณว่ามีผู้ชายมากทำดีกับเราทุกอย่าง ไม่ว่าจะพาไปกินข้าว ดูหนัง ฟังเพลง ทุกๆอย่าง
เขาทำดีกับเรามาก แล้ววันหนึ่งเขาถามกับเราว่า "รู้ไหมว่าเราทำอย่างนี้เรารู้สึกยังไง"
เพื่อนๆจะตอบว่ายังไงกันคะ คือคิดแล้วก็คิดไม่ออกจะบอกว่า"รู้กับไม่รู้" เพราะอะไร ช่วยคิดคำตอบหน่อยนะคะ FacepalmFacepalm
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่