ใครเคยไปเรียนภาษาเกาหลีต่อที่ ม.คยองฮีบ้างครับรบกวนขอข้อมูลหน่อยครับ

คือผมลงสมัครไป 6 เดือน จะต้องเรียน เดือนมิถุนานี้แล้วครับ อยากทราบว่า
1. ค่าใช้จ่ายถ้าพักแบบโกชีวอน รวมค่ากินใช้เดือนละเท่าไรครับ?
2. 1 คอร์สเท่ากับ หนังสือ 1 เล่มของ ม.คยองฮีใช่ไหม?
3. เรียนยากไหมครับ คือมีใช้ภาษาอังกฤษช่วยบ้างไหมครับ สนุกไหมครับ?
4. มีชาวต่างชาติเรียนเยอะไหมครับ?
5. แล้วกิจกรรมนอกมีบ้างไหมครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่