ช่วยตามหาเพลง "โวะ โอ โอ้" ทีครับ

เนื้อเพลงมันจะมีช่วงนึงที่จะร้องว่า โวะ โอ โอ้ๆๆๆ และต่อด้วยอะไรซักอย่าง 2 พยางค์ครับ
เป็นเพลงสากล ไม่เก่ามากและไม่ใหม่แต่ก็นานพอตัวครับ ผมจำเนื้อเพลงจำอะไรไม่ได้เลย จำได้แค่ โวะ โอ โอ้ ท่อนเดียว
ถ้าพอคุ้นๆหูบ้างช่วยตามหาให้ที อยากฟังมาก ขอบคุณครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น