อยากถามเกี่ยวกับ K-ON!! Live - Come With Me

นักพากย์นี่เค้าเล่นดนตรีเองใช่ไหม แต่คงไม่ทั้งหมด เพราะเท่าที่ดูแล้ว (แทนชื่อนักพากย์โดยชื่อในการ์ตูนเลยนะ) อย่างตอน มิโอะ ยุย ร้องเพลงก็ยังๆมองคอร์ดอยู่ คือเล่นเองใช่มะ = =

อยากรู้ว่า k-on ช่วงนั้นมันดังขนาดไหนถึงมีคนไปดูคอนเสริต์แบบนั้นเยอะแยะ ลองเทียบกับการ์ตูนช่วง 2-3 ปีนี้ ดังประมาณเรื่องไหนหรอครับ

ถามเพิ่มครับ หนังสือ K-On! College แบบแปลไทยมีไหมครับ แล้วตอนนี้ยังหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับบ ขอบคุณครับ

ปล. ยุย นารัก ยิ้ม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่