หมวก Onitsuka Tiger รุ่นนี้ ใครเป็นอาการแบบผมบ้างครับ

สวัสดีครับ ผมเป็นคนชอบใส่หมวก ใส่เที่ยวบ้าง ใส่ปั่นจักรยานบ้าง เมื่อเดือนเมษายน ผมไปเดินห้างเซ็นทรัลลาดพร้าว ก็ไปถูกชะตากับหมวกใบแดงแป๊ดของ Onitsuka Tiger เดินตรงไปที่ร้านเลยครับ ถามน้องพนักงานขาย บอกของพึ่งมาถึงเลยพี่ พึ่งวางตะกี้นี้เอง สอบถามราคา ขออนุญาตศรีภรรเมียเรียบร้อย ก็จัดมา 1 ใบสุขสมอารมณ์หมาย ใส่เท่ไปได้สักพัก แต่ปัจจุบันมันเกิดอาการแบบนี้ครับ ไอ้ตัวป๊อกแป๊กข้างหลังมันแตกเป็นทางเลยครับ ผมเลยอยากสอบถามเพื่อนสมาชิกว่ามีท่านใดที่ซื้อหมวกรุ่นนี้ แล้วเป็นแบบผมบ้างครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่