ทำไมเราถึงเพ้อถึง นัท มาลิสา ว่ะ ทั้งๆที่เราก็เป็นผู้ชายทั้งแท่ง

ขอบอกก่อนน่ะครับว่าผมไม่ได้เบี่ยงแบนเพศ ก็ชอบผู้หญิงเป็นปกติอยู่แล้ว
แล้ววันนั้นผมก็ได้ดู ชิงช้าสวรรค์ไมค์ทองคำ 2 ผมก็ดูและวิจารณ์การร้องเพลงอยู่กับพ่อ เพราะพ่อผมเชี่ยวชาญเรื่องการร้องเพลง
จนมาถึงคนๆหนึ่งที่ชื่อว่า นัท มาลิสา ชุบขุนทด ตอนนั้นผมก็ไม่รู้น่ะว่าคือใคร พอเปิดตัวมา ทอมนี่เอง ดูไปดูมาแล้วนึกขึ้นได้ว่าทำไมเราไม่ฟังเสียงและวิจารณ์ ได้แต่นั่งยิ้มอย่างไม่รู้ตัว แล้วก็นั่งยิ้มเหม่ออยู่อย่างนั้นจนจบเพลง มานึกขึ้นได้ "เฮ้ย!! เราเป็นอะไรว่ะ"
    หลังจากที่ดูทีวีเสร็จกำลังจะไปนอน พอจะนอนก็เห็นหน้าเจ้าทอมนั่นลอยมาในหัว เอาแล้วไง!!!
แล้วก็นึกเพ้อฝันอะไรก็ไม่รู้ เห็นแต่หน้าเจ้านัทที่กำลังยิ้มแฉ่ง อู๊ยยยยยย ใจจะละลายยยย
บ้าจิง หลงรักเจ้าทอมนัทหรือว่ะเนี้ยะ และตอนนี้ผมคิดหนักเลยว่าผมเพศไหนกันว่ะ
    แล้วตอนนี้ผมก็ได้แต่นั่งดูรูปเจ้านัทแล้วยิ้มอยู่อย่างนั้น  คุณว่าผมบ้ามั้ย 55555
โอ๊ยยยย.... ไม่รู้จะพิมพิ์อะไรล่ะ น่าล๊าาาากกกกอ่ะ (>_<)

เผื่อใครอยากรู้ว่าผมเป็นใคร เพราะผมไม่ได้สมัครพันทิปอย่างจิงจัง
https://www.facebook.com/profile.php?id=100004986524997

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่