[ขอคำแนะนำ] จองตั๋วไปประเทศอังกฤษ ... ยุโรปครั้งแรก

แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
คุณไปช่วงกลางๆ July ซึ่งเป็นช่วง high season น่าจะหาราคาถูกๆ แบบที่ความเห็นบนๆ ว่าไว้ยากค่ะ

เอาว่าลองไล่ดูที่  skyscanner.com ก่อนนะคะ (ถ้ายังไม่ได้ลอง)

Turkish airline ก็โอเคค่ะ  ไฟลท์ที่คุณเลือก ขากลับขึ้นจาก Gatwick airport นะคะ แต่ก็ไม่ได้ลำบากกว่า Heathrow เท่าไหร่หรอกค่ะ มีรถบัสไปถึงเหมือนกัน แต่ถ้าได้ Heathrow ก็สะดวกกว่าหน่อย ไป underground ได้ถ้าของไม่เยอะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่