ตุ๊กตาถักเหล่าฮีโร่และตัวการ์ตูนสุดน่ารักฝืมือคุณภรรยา

ตามหัวข้อเลยครับ กระทู้นี้เพื่ออวดของเล่นของผมที่ภรรยาผลิตออกมาให้ เค้าสัญญาว่าถ้าได้ทำ  review ใน pantip แล้วจะทำเพิ่มให้อีกเรื่อยๆ

เริ่มต้นด้วรวมเหล่า Celeb มางานแต่งของผมและภรรยาก่อนเลยครับ

super hero รวมตัวถ่ายรูปหมู่ก่อนครับ

ตามมาด้วยเหล่าการ์ตูนจากหมู่บ้านเพนกวิน

เฮฮากันจัด จนสลบเหมือดเลยทีเดียว

โชว์ตัวเดี่ยวๆกันบ้างคับ
ซุปเปอร์แมน (กล้ามอกแน่นๆ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่