วางแผนไป โอซาก้า ช่วงสิ้นปี 26 ธ.ค. - 2 ม.ค. คนจะเยอะมั้ยครับ

วางแผนไป โอซาก้า ช่วงสิ้นปี 26 ธ.ค. 58 - 2 ม.ค. 59  ขอถามหน่อยครับ

1. ช่วงนั้นเป็นวันหยุดญี่ปุ่นหรือเปล่าครับ

2.สถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ คนจะเยอะมากมั้ยครับ

3. รถไฟต่างๆ คนเยอะมั้ย

4. ช่วงนี้ไป Universal ต้องรอคิวนานมั้ย

5. สรุปช่วงนี้น่าไปมั้ยครับ ถ้าเที่ยบกับช่วงสงกรานต์ ช่วงไหนดีกว่า พอดีผมลายาวได้แค่ช่วงเทศกาล

ขอบคุณทุกท่านครับ จองตั๋วแล้ว ไป 26 ธ.ค. กลับวันที่ 1 ธ.ค. ครับ มีเวลาเที่ยว 5 วัน พัก โอซาก้ารวด 5 วัน

****โอซาก้า คืน 31 มีเคาน์ดาวน์ที่ไหนบ้างครับ****
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่