การเป็นตัวแทน

คือหนูเพิ่งขึ้นม.4 นะคะ อยากหารายได้เอง ก็เลยอยากเป็นตัวแทนขายของ คืออยากจะถามพี่ๆผู้มีประสบการณ์ว่า
ถ้าเราสต๊อกของเองเราต้องโอนเงินให้ทางร้านของเลยไหม? หรือ รอลูกค้าสั่งได้เงินมาแล้วค่อยโอนให้ทางร้าน
หรือเราต้องโอนให้ทางร้านเป็นงวดๆ ....
แล้วถ้า
ไม่สต๊อกของแล้วทางร้านจะให้ราคาตัวแทนแบบไหนบ้างคะ
#ที่แทกห้องนี้เพราะคิดว่าพี่ๆในนี้จะขายของกันเยอะนะค่ะ
#ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่