สวัสดีครับผมน้องใหม่ราชดำเนิน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ที่จริงก็ไม่ได้ใหม่เท่าไหร่ ติดตามมาหลายปีเเล้ว เคยมีล็อคอินเเต่ก็โดนเเบนเพราะไปเเตะต้องสิ่งอ่อนไหวที่ไม่ควรเเตะต้อง
เลยเลิกเล่นไปนาน
ตอนนี้ยังไม่รู้ว่าจะอยู่ฝ่ายไหน ขอติดตามไปเรื่อยๆล่ะกัลล

บางทีผมก็สับสนไม่รู้ว่าตัวเองเป็นใคร เเต่ที่รู้เเน่ชัดตลอดเวลาคือ หัวใจดวงนี้ของผมเป็นของคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น