<<< ขวัญ อุษามณี ในงาน Finale wedding fashion show 2015 งามดั่งนางในวรรณคดี >>>

สวัสดีทุกท่านนะค้า...วันนี้เอารูปน้องขวัญในงานเดินแฟชั่นโชว์ Finale  มาฝากกันค้า

ก่อนอื่นขอบอกก่อนเลยว่า....งานนี้สื่อและช่างภาพมากกันหล้นหลามจริงๆๆๆแทบไม่มีที่ยืนเลยทีเดียวค่ะ

เริ่มด้วยการที่นางแบบทุกท่านมา บล็อคกิ้งกันก่อนตอนบ่ายค่ะก่อนเดินจริง

เจ้าของทู้...ถ่ายแต่น้องขวัญส่วนใหญ่นะคะ....ขออภัยด้วย...5555

เริ่มดูกันเลยค้า....รับรองไม่ผิดหวัง...เตรียมสูบรูปกันค่ะ

ขาววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

นานาเยี่ยมนานาเยี่ยมนานาเยี่ยมนานาเยี่ยม

งามดั่งนางในวรรณคดีจริงๆๆๆ

งดงามจริงๆๆ....ฟินฟินฟินฟิน

พาพันชอบพาพันชอบพาพันชอบพาพันชอบ

ต้องขอขอบคุณพี่ปลาและพี่เกนะคะที่...รักและเอ็นดูน้องขวัญมาตลอด....นานาขอบคุณนานาขอบคุณนานาขอบคุณนานาขอบคุณ

อมยิ้ม16อมยิ้ม16อมยิ้ม16อมยิ้ม16

นอกจากน้องขวัญแล้ว ยังมีนางแบบอีกหลายท่านก็สวยงามไม่แพ้กันค่ะ

ลายตามากค่ะ...กับความสวยงามของนางแบบและชุดที่สวยอลังการขนาดนี้

วันก็สมควรแก่เวลา....5555คงจะพอชื่นใจกันได้บ้างนะคะกับรูปที่ได้มา

ขอฝาก น้องขวัญ อุษามณี ไว้ในใจทุกท่านด้วยนะคะ เร็วๆนี้จะมีละครเรื่องใหม่กับ วิน ธาวิน ฝากด้วยนะค้า

คู่วุ้นลุ้นแผนรัก เร็วๆนี้ค่ะ

นานาสวัสดีนานาสวัสดีนานาสวัสดีนานาสวัสดี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่