ผมจอง honda city sv ไปได้แบบนี้ดีไหม

ผมจอง honda city sv ไป โดยดาวน์ 30% ได้ของแถมดังนี้
1.ประกันภัยชั้น 1 (ซ่อมศูนย์)
2.พรบ
3.ฟิล์ม บานหน้าเต็ม/รอบคัน (3M,lamina,Hi-Kool)
4.ผ้ายางปูพื้น
5.กรอบป้ายทะเบียน
6.คิ้วกันสาดข้าง
7.คิ้วบันไดแสตนเลส
8.ถาดกระบะใส่ของท้ายรถ
9.สเกิร์ตรอบคัน
10.สปอยเลอร์หลัง
11.ชุด safety (สายลากจูง,สายจั๊มแบตฯ,ไฟส่องสว่าง)
12.พวงกุญแจ
13.ม่านบังแดด
14.ปลอกหุ้มเบล

(จริงๆได้เบาะหนังสเปคโรงงานด้วย แต่ผมบอกไม่เอาไว้ไปทำข้างนอกเองดีกว่า เปลี่ยนเป็นส่วนลด 10,000 บาทแทน)

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าที่ได้มานี่ดีไหม แล้วอันไหนควรตัดออกหรือยังไง
ส่วนฟิล์มควรเลือกอันไหนดีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่