ใครมีหนังแนวซับซ้อนไรงี้บ้างไหมครับ แนะนำหน่อย

เมื่อก่อนดู Fight Club (1999) แล้วสนุกมากๆเลย ชอบดูหนังพวกเกี่ยวกับพวกทฎษฐีไรพวกนี้อ่ะครับ เหมือน Inception (2010)

แล้วล่าสุด ดู Shutter Island (2010) ไป สนุกมากเลย พอมีหนังแนวนี้อีกไหมครับ ไม่ก็แนวสืบสวนแบบเข้าใจยากๆไรงี้อ่ะครับ

ปล.ขอมากไป กลัวโดนตบ 5555555

ปล.2 ขอบคุณมากครับ =w=

*Edited* แหม่ มีเพจเอาไปลงด้วยแฮะ ไลค์ตั้ง 40k 555555+ ฮาๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ไม่รู้ว่าเรื่องอะไร แต่ตามที่ต้องการแน่นอนครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่