ผมรู้สึกอึดอัดมากที่เพื่อนมีแฟนที่ไม่ให้เกียรติเพื่อนผมเลย เพื่อนผมเป็นผู้ชายที่ให้เกียรติผู้หญิงแต่ดูสิ่งตอบแทน

เมื่อเดินมีนาคม 58ผมจบปวช.3
เลยชวนกันมาเลี้ยงรุ่นที่หอพักของผม
พอผมนัดกับเพื่อนผมไว้ก้อมีเพื่อนที่มาก่อนคนหนึ่งกับแฟน
พอมานั่งเล่นสักพักแฟนเพื่อนก้อบ่นว่าหิวกินข้าวแล้วมีไรให้กินเล่นก่อนไหมผมก้อเลยบอกว่ามีข้าวที่หุงไว้เมื่ิอตอนเที่ยงไปตักกินสิกับข้าวก้อมีแล้วเพื่อนผมก้อไปตักข้าวมากิน
เรียกแฟนเขาให้มากินแฟนเขาก้อมัวแต่เล่นเกมเศรษฐีพอเพื่อนผมกินข้าวหมดแฟนเพื่อนก้อเดินมาตบหน้าเพื่อนผมอย่างแรงนับไม่ทันเพราะเร็วมากแบบไม่ยั้งมือเลยด้วยคำพูดว่าทำไมไม่แบ่งให้กูกูหิวเหมือนกันนะแล้วก้อเดินออกไปข้างนอก

ผมอึดอัดมากเพราะผมคบกับเพื่อนมาตั้งแต่ปวช.1ถึงปวช.3ไม่เคยตบหัวมันสักครั้ง
จนทุกวันนี้ผมไม่คุยกับแฟนมันสักคำผมรังเกียจมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่