มีหนังฝรั่งแนวดราม่าแนะนำบ้างมั้ยค่ะ

พอดี จขกท. ชอบดูหนังฝรั่งแนวดราม่า หนังชีวิตให้ข้อคิด หรือ แบบ ซึ้งๆ อ่ะค่ะ ไม่แน่ใจว่าแนวอะไร 555 ++
ที่เคยดูมาแล้วชอบ ก็ประมาณ million dollar baby, i am sam , forrest gump, A walk to remamber
มีอีกแต่จำไม่ค่อยได้ล่ะ แนวอวกาศ แบบ interstellar อะไรอย่างนี้ก็ชอบนะ
ใครเป็นคอหนังช่วยแนะนำด้วยน้าาาา ขอบพระคุณค่ะ ปล.อยากหาหนังสนุกๆดูที่บ้านช่วงวันหยุด อมยิ้ม17
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่