ถ้าผมอ่านพยัคฆราช ซ่อนเล็บ แล้วชอบมาก มีเรื่องไหนแนะนำอีกมั้ยครับ

คือ ที่ไม่ระบุว่า เป็แนวย้อนยุค เพราะผมว่าเรื่องนี้ก็ไม่ได้อาศัยความได้เปรียบจากอนาคตสักเท่า แต่จุดที่ใช้ก็เป็นปมใหญ่เลยตอนเลือกฝั่งว่าจะเข้าหาอ๋องคนไหน นอกนั้นจะแสดงความสามารถ ไหวพริบ ชิงความได้เปรียบ

ว่าจะลองอ่านเจาะเวลา แต่ก็เคยดูละครมาแล้วแต่ยังคาดหวังว่าจะสนุกกว่าดู

มีเรื่องไหนที่จะย้อนยุคหรือไม่ย้อนก็ได้ แต่อ่านแล้วสนุกเหมือนเรื่องนี้มั่งครับ อุ้ยเสี่ยวป้อก็เล็งไว้เหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่