[CR] @R E V I E W วันเกิดสุดชิลล์...เที่ยวเกาะล้านแบบตั้งจ๊ายยย ตั้งใจ!! {เลยจัดไป 3 วัน 2 คืน}

อมยิ้ม17ส วั ส ดี ค่ ะ ทุกคน วันนี้...เราจะมาขอแชร์ประสบการณ์เที่ยวทะเลใกล้เมืองกรุงฯ ในช่วง "วั น เ กิ ด" ของเราเองค่ะ และทะเลที่ว่าก็คือ "เกาะล้านนน"หัวใจเกาะสวาทท หาดสวรรค์ใกล้กรุงเทพ ที่ใครๆ ก็แบกเป้ไปเองได้ไม่ยาก และนี่ก็เป็นกระทู้รีวิวครั้งแรกของเรา หากผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะอมยิ้ม17

#รูปภาพอาจจะไม่สวยเหมือนของคนอื่นนะคะ อุปกรณ์ที่ใช้มีกล้อง Iphone 5 + เลนส์เสริมมือถือ Super Wide 0.4x + ไม้ selfieเพี้ยนแช๊ะหวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์สำหรับคนที่กำลังวางแพลนไปเที่ยวเกาะล้านนะคะ

พาพันไฟท์ติ้งพาพันไฟท์ติ้งพาพันไฟท์ติ้ง

#ทริปนี้เราเดินทางกันวันที่ 16 พ.ค.58 กลับ 18 พ.ค.58 รวมเป็น 3 วัน 2 คืน ไปกัน (เกือบ) ทุกหาด!! กินกัน (เกือบ) ทุกร้าน!! (ไม่จริง!) เราเลยต้องรีวิวละเอียด (ภาพเยอะ!!) หน่อยนะคะ หวังว่าจะไม่เบื่อกันก่อนน๊าาาอมยิ้ม17

#เอาเป็นว่าหากทุกคนพร้อมแล้ว มาติดตามพร้อมกันได้เลยค่ะ!!!เม่าออกรถ
ชื่อสินค้า:   เกาะล้าน,ลลิตารีสอร์ท,บ้านเฉลียงลม,ครัวเฉลียงลม,Maharak
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่