โพลีพลัส จ๊า ช่วยพา CK มาแสดงละครคู่กัน อีกได้ไหมค่ะ

ตั้งแต่ ปางเสน่หา จบไป ค่ายละครต่างๆก็ไม่เคย สนใจ ติ่ง CK ตาดำๆ เลยอ่ะ ติ่งCK ก็ยังมีอยู่นะ
จนตอนนี้ สาวเชียร์ กลายเป็น นักแสดงอิสระ แล้ว ติ่ง CK จะมีโอกาส เห็น พี่กันต์ กับ สาวเชียร์ เล่นละครคู่กันอีกไหมเนี่ย
ความหวัง ตอนนี้ อยู่ ที่ค่าย โพลีพลัส ต้นสังกัด ฝ่ายชาย อย่างเดียวแล้ว

และก็มีอีกคู่ ที่อยากเห็นนะค่ะ  อยากให้ พี่กันต์ กับ มิน พีชญา เล่นละครคู่กัน พอจะมีโอกาสบ้างไหมอ่ะ สงสารคนที่ชื่นชอบ อย่าง ดิฉัน หน่อยนะค่ะ ชอบ พี่กันต์ กับ มิน ก็เลยอยากให้ทั้งคู่เล่นละครด้วยกัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่