อยากเห็นณเดชน์ ญาญ่า ในตามหัวใจไปสุดหล้า

รู้ค่ะว่าทุกคนเบื่อละครรีเมคแล้ว แต่ๆๆๆ แต่ว่า มันมีละครในภาพจำของเราสมัยเด็กๆหลายเรื่องมากที่แอบมโนเอาไว้ว่าต้องเป็นสองคนนี้

ทางผ่านกามเทพ คือไม่เคยมโนเป็นใครเลยตลอดเวลาที่ผ่านมาเพราะพี่แอนดริวกะพี่เจนนี่เล่นไว้สุดยอดมากๆ พอเห็นเด็กคู่นี้แล้วใช่เลย แต่ก็อดแน่ๆแล้วล่ะ รออีกสิบปีค่อยทำก็คงไม่ได้คู่นี้แล้ว  

เรือนมยุรา ถ้าทำได้คงเป็นผลงานชิ้นเยี่ยมของทั้งคู่ พี่ญ่าจะต้องเป็นคุณนกยูงที่สมบูรณ์แบบเหมือนพี่แหม่ม พี่หมีต้องเป็นคุณพระนายที่คมเข้มแน่ๆ

แต่ๆๆๆ แต่ว่า เรื่องนี้ตามหัวใจไปสุดหล้า มันใช่ซะยิ่งกว่าใช่อีกค่ะ อยากให้เสียงนี้ไปถึงผู้จัดและช่องว่า ขอเรื่องนี้อีกซักเรื่องเถอะนะ แค่เรื่องนี้ก็ได้ที่จะเป็นรีเมคคู่กัน (แต่ไม่ใช่เรื่องสุดท้ายที่เล่นด้วยกันนะคะ) นะ นะ นะ ตอนนั้นพี่หมิวกะพี่วิลลี่เล่น มันยังไม่มีคำว่าฟินจิกหมอน แต่เด็ก 10 ขวบอย่างเรามันอามรณ์นี้จริงๆนะ (แก่แดดชิมิ) ขอเถอะนะคะ อยากดูมากกกกกกกกกกก (ก ไก่พันล้านตัว)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่