กู้สินเชื่อบ้านกับธนาคาร UOB ไปสอบถามจนท.มา บอกว่าอายุงานขั้นต่ำ 6 เดือนก็กู้ได้แล้ว จริงหรือ ?

วันก่อนไปคุยกับ จนท.ที่ธนาคารมาครับ จนท.บอกว่า อายุงานแค่ 6 เดือนก็ยื่นกู้ได้แล้ว (รวมอายุงานจากที่เก่าได้ด้วย) จริงหรือไม่ครับ ถามผู้รู้และผู้มีประสบการณ์ครับ

ใครเคยกู้หรือมีข้อมูลเกี่ยวกับสินเชื่อบ้านของ UOB ช่วยแชร์หน่อยได้ไหมครับว่า ดอกเบี้ยแพงไหม ทำเรื่องนานหรือเปล่า หรือมีข้อมูลอื่นๆอยากแนะนำเพิ่มเติม เชิญคอมเมนต์ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่