@@@@@...Close up & Macro Showtimes ครั้งที่ 142/2558 ประจำวันศุกร์ ที่ 21พฤษภาคม 2558 ...@@@@@

สวัสดีวันศุกร์ ขอให้มีความสุข  ทุกท่านครับ

สงสัยจะต้องทำหน้าที่ตั้งกระทู้ในวันนี้อีกครั้ง ครับ

รอจนบัดนี้น้าที่โดนรับไม้วันนี้ไม่เข้ามาตอบรับทราบการตั้งทู้

ดังนั้นเพื่อไม่ให้กระทู้ขาดหายไป ผมขอตั้งกระทู้เชิญทุกท่านนำภาพมาโคร หรือภาพโคลสอัพ อันทรงคุณค่าของท่าน มาร่วมนำเสนอกัน

จะเป็น ภาพดอกไม้ ใบหญ้า แสตมป์ เพชร เครื่องประดับ โมเดล ของเล็กของจิ๋ว นก หนู มด ปลวก แมลง แมงมุม แมงปอ ฯลฯ ได้ทั้งนั้น

และขอมอบหน้าที่ในการตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้ ให้กับท่านเจ้าของภาพในความคิดเห็นที่ 7 ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่