[CR] รีวิว แฟนตาซี รีสอร์ท จังหวัดชัยนาท (Fantasy Resort Chainat)

สวัสดีครับ พ่อแม่พี่น้องปูย่าตายายลุงป้าน้าอา ชาวพันทิป ทุกท่าน
               พอดีผมได้ไปเที่ยวชัยนาทมาเลยอยากจะมารีวิวรีสอร์ทที่ผมไปพักให้อ่านกันครับเผื่อได้ไปชัยนาทผมว่าไปรีสอร์ทนี้ไม่น่าผิดหวัง
                ต้องบอกก่อนนะครับว่าเป็นการ รีวิว ครั้งแรกของผม ผิดพลาดประการใดขออภัยครับ และก็ไม่ได้มาอวยอะไรทั้งสิ้น
                                            รายละเอียดเกี่ยวกับเบอร์โทรศัพท์และราคาอยู่ด้านล่างสุดครับ

ประเดิมภาพแรกด้วยรูปด้านหน้า ขออภัยครับ รูปนี้รีบถ่ายตอนกลับ เลยไม่ได้ถ่ายด้านหน้าเต็มๆ

บรรยากาศรอบๆครับ มีที่ให้นั่งพัก ถ่ายรูปเยอะพอสมควรเลยครับ มีร้านกาแฟ การจัดแต่งได้ถือว่าสวยงามในระดับหนึ่ง

มีสไปร์ทเดอร์แมนด้วย ^^'

มาดูภายในห้องพักกันบ้างครับ

นี่เปนหลังของผมที่พักในวันนี้ครับ สีชมพู น่ารักเชียวครับ

ห้องที่ผมพักเปนห้องเตียงคู่ครับ

ภายในห้องน้ำครับ มีเพลงให้เราฟังตอนเข้าห้องน้ำด้วยครับไม่ชอบฟังก็สามารถปิดได้
                               ก็มีผ้าเช็ดตัว สบูก้อน-เหลว แชมพู หมวกอาบน้ำ เหมือนทั่วๆไปครับ

ก็ขอจบการรีวิวแค่นี้ครับ ขอบคุณครับ
                ปล. - ประภาคาร(ไม่แน่ใจว่าเขียนถูกรึป่าวนะครับ)สามารถขึ้นไปชมด้านบนได้ครับ
                               - มีสระว่ายน้ำ และ ห้องน้ำสำหรับนักปั่นจักรยานด้วยครับ**

ราคาห้องทุกห้อง 700.- ครับไม่ว่าจะเตียงคู่หรือเดี่ยว ราคาไม่รวมอาหารเช้าครับ รวมคนละ 50บาท เป็นข้าวต้ม กาแฟ-โอวัลติน แล้วก็ขนมปังปิ้งครับ (ข้าวต้มอร่อยมากครับไม่ต้องปรุงก็อร่อยกลมกล่อมครับ)
เบอร์ติดต่อครับ พอดีมีคนถามหา 056-410955 088-2946025 มีเว็บด้วยครับ http://fantasyresortchainat.com/ และเพจครับ https://www.facebook.com/FantasyResort.Chainat
ชื่อสินค้า:   แฟนตาซีรีสอร์ท ชัยนาท (Fantasy Resort Chainat)
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่