สอบถามการทำประกันคุ้มครองระยะสั้น สำหรับนศ.ที่จะไปฝึกงานที่ไต้หวันครับ

สวัสดีครับ

ผมอยากรบกวนสอบถาม การทำ/ซื้อ กรมธรรม์ประกันภัย/ชีวิต ระยะสั้น ที่คุ้มครองสำหรับ นศ.ที่จะไปฝึกงาน
ที่ประเทศไต้หวันน่ะครับ อยากสอบถามว่าแพคเกจที่เขามีให้เลือก จะมีคุ้มครองให้เลือกเป็นช่วงเวลาใช่ไหมครับ

รบกวนช่วยแนะนำบริษัท/เว็บไซต์ที่เหมาะสมด้วยครับ ขอราคาไม่แพงมาก และมีการคุ้มครองเกี่ยวกับการใช้ชีวิตในต่างประเทศน่ะครับ

ปล. ผมกำลังจะเดินทางวันที่ 2 มิ.ย. นี้ ไม่รู้ว่าจะกะทันหันไปหรือเปล่าครับ
ปล.ผมลองในเนตแล้ว มีที่เจอคือ AGA คือแพคเกจถูกสุดสำหรับ 70 วัน(ผมไป70วัน) คือประมาณ 6พันบาทครับ

ขอบคุณครับ หัวเราะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่