ตามหาร้านอาหาร ร้านเค้ก ร้านเบเกอรรี่

เราไม่อยู่เมืองไทยมาได้ครึ่งปี วันที่27มิถุเราก็จะกลับไทยแล้ว
อยากได้กระทู้รีวิว ร้านอาหาร ร้านบุ่บเฟ่ต์ ร้านเค้ก ร้านเบเกอรรี่ ในกรุงเทพหน่อยคะ
เราไม่ได้กลับมานานแล้วคิดถึงมาก กะว่าจะมาตลอนกินทั่วกรุงเทพซะหน่อย
ช่วยหน่อยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แนะนำว่าบอกเขตหรือที่อยู่ที่เดินทางไปได้สะดวกไว้ก็ดีครับ เช่น แถวๆห้างเซนทรัลปิ่นเกล้า สยาม แนวๆ BTS MRT เป็นต้นครับ

เพื่อให้เพื่อนๆแนะนำได้ตรงจุด เดี๋ยวเจอร้านที่ถูกใจแต่จะไม่สะดวกการเดินทาง น่าเสียดายครับ ประหลาดใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่