Ducati821 VS f800r ช่วยรีวิวหน่อยครับมีข้อสงสัยจะเลือกคันไหนดี(ขอแบบละเอียดเลยครับ)

ผมลังเลไม่รู้จะเลือกตัวไหนดีชอบทั้ง2ตัว แต่เพราะผมมีข้อสงสัยทั้ง2ตัวนี้จะมาถามครับ

Ducati
ทำไมคนถึงขายทิ้งเยอะโดยเฉพาะ795 กับ796 เข้าไปดูในเว็ปขายรถมือ2เว็ปนึงมีคนขายทิ้งรวมประมาณ50คัน เป็นรองแค่ kawasaki ที่ประกาศขายรวม 70กว่าคัน

Bmw
ทำไมคนออกมากันน้อยไม่ค่อยมีคนออกมากันเท่าไหร่ ทั้งที่ราคาก็ใกล้เคียงกัน f800r ก็ถูกกว่านิดๆด้วยซ้ำ

topspeed ทั้งคู่เท่าไหร่ f800r พอจะรู้ว่า220กม./ชม. แต่m821 ยังไม่รู้ว่าบิดสุดได้เท่าไหร่
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่