จะไปฮ่องกงครับ ช่วยแนะนำทีครับ

พอดีจะไปฮ่องกงครับ แต่ปัญหาผมมีผู้ติดตามไปด้วย 8 คน ขอคำแนะนำหน่อยครับว่า

1.ผมควรจะจองพวกตามเว็บ Expedia / Airasia Go แบบพร้อมตั๋วพร้อมที่พักไปเลย จะได้ไม่วุ่นวาย

หรือจะ

2.แยกจองในส่วนของตั๋วกับที่พักดีครับ

3.รบกวนช่วยแนะนำที่พักด้วยน่ะครับ
แสดงความคิดเห็น