{IRON MAN} พวกตระกูล Buster เนี่ย ถ้าเอามาใช้ในงานอื่นจะเป็นยังไงครับ?

กระทู้สนทนา
ก็นะ

คำถาม

{IRON MAN} พวกตระกูล Buster เนี่ย ถ้าเอามาใช้ในงานอื่นจะเป็นยังไงครับ?

Hulk Buster ก็เอาไว้รับมือ Hulk โดยเฉพาะ  (ใน AoU มีชื่อเล่นว่า Veronica)

ส่วน

Thor Buster ก็เอาไว้รับมือกับ Thor โดยเฉพาะ

และก็ยังมีที่ไม่เชิงว่ามีคำว่า Buster แต่เอาไว้ใช้รับมือกับศัตรูบางจำพวกอย่าง  Anti-Magneto Suit ใช้รับมือกับ แม็กนีโต้ หรือ Phoenix Killer Armor รับมือกับฟีนิกซ์ ในอีเวนท์ Avengers VS X-Men

เลยสงสัยว่าถ้าพวก Buster ไปใช้ในงานอื่นจะเป็นยังไงครับ อย่างเอา Hulk Buster ไปสู้กับ Thor หรือไว้ใช้ต่อสู้กับคนอื่นอะไรแบบนี้

สวัสดีครับเม่าหอยทาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่