รำคาญ น้องฐปณีย์ เอียดฯ มากๆ จะดราม่าไปไหนคะ เรื่องชาวโรฮิงญา

ฉันไม่ซึ้ง ไม่เศร้าด้วยหรอกค่ะ แต่เบื่อมากกว่า นำเสนอปานละคร

ใช่เรื่องมั้ยคะ

ไม่เข้าใจจุดประสงค์รายการข่าวของช่อง 3 ด้วยว่าจะมาทำดราม่าเรื่องโรฮิงญาทำไม

โน่นค่ะที่ควรเจาะ 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ค่ะ ตอนนี้ยะลาระเบิดลง ผู้คนเสียขวัญกันมากนะคะ ไปค่ะ ไปเจาะค่ะ
แสดงความคิดเห็น