โอคารีนา(เครื่องเป่าห้อยคอได้)หาซื้อในเมืองไทยไม่ได้เลย

สวัสดีครับ ผมไปเที่ยวเมืองจีนที่ซูโจวมา เห็นร้านๆนึงวางขาย
โอคารีนาอยู่ครับ มีสาวจีนเป่าโชว์สดๆ มันเพราะมากเลยครับ วินาทีนั้นอยากได้มากๆ แต่สุดท้ายเงินไม่พอ กลับมาวันรุ่งขึ้นร้านไม่เปิดครับ โถ่วว ทุกวันนี้ยังฝังใจอยู่เลย อยากได้มากครับ ทรงหยดน้ำอันเล็กๆแบบห้อยคอได้ หรือทรงไหนก็ได้ครับ ใครพอจะทราบบ้างว่าหาซื้อได้ที่ไหนในเมืองไทยบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่