Google Chrome โหลดหน้าเว็บไม่ได้ครับนิ่งไม่มีอะไรหมุนหรือเคลื่อนไหวเลย

Google Chrome โหลดหน้าเว็บไม่ได้ครับนิ่งไม่มีอะไรหมุนหรือเคลื่อนไหวเลย
มันเป็นรูปโล่สีเหลืองฟ้าอะครับ ซึ่งเข้าไปแล้วเข้าเว็บไม่สามารถโหลดหน้าเว็บอะไรได้ไลยไม่ว่าจะเป็นYoutube , Facebook , ตั้งค่า

ใครสามารถแก้ปัญหานี้ได้ช่วยแนะทางให้หน่อยนะครับ ตอนนี้เข้าอะไรไม่ได้เลย ขอบคุณล่วงหน้าครับ ลูกเต่าน้อย
แสดงความคิดเห็น