ยังคงคิดถึงความน่ารักของคู่นี้เสมอ ( OK Family )

เรื่องเเรกที่ OK เจอกัน เรื่องเจ้าสาวสลาตัน ซึ่งทำให้เกิดบ้าน ok family

ต่อมาได่ข่าวว่า OK ได้กลับมาเจอกันอีกครั้ง ทั้งๆที่เรื่องเจ้าสาวสลาตันยังไม่จบ ติ่งๆอย่างเราก้อฟินสิค่ะ อิอิอิ

เเละตอนนี้บรรดาติ่ง ok อย่างเราก็รอเรื่องที่ 3 อยู่นะค่ะช่อง 7

สุดท้ายนี้เป็นรูปที่ชอบส่วนตัวค่ะ เลยเอามาเเบ่งปันกันเฉยๆ บางคนก็อาจเคยเห็นเเล้วบาง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่