มีวิธีที่ทำให้ขาเรียวแบบเร็วแล้วก็ถาวรไหมคะ??

อยากบอกว่าต้นขาใหญ่มากกกก น่องใหญ่มากกกก สะโพกนี่ยิ่งใหญ่มากกกกก อยากให้บอกวิธีบริหารขาอย่างละเอียดและได้ผลดีให้หน่อยค่ะ
แต่กลัวบริหารไปมันจะเป็นกล้ามเนื้อ แต่ปัจจุบันเป็นไขมันอยู่ค่ะ
ตอนนี้ต้นขาใหญ่กว่าหน้าอีก(หน้าบานมาก)  

ปล.ขอขอบพระคุณอย่างยิ่งมากเลยค่ะ ขอวิธีบริหารอย่างละเอียดและไม่เป็นกล้ามเนื้อหน่อยนะคะ อายมากค่ะมีแต่คนทัก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่