Nissan toida1.6ปี2009ติดLPG เทิร์น/ขายได้เท่าไรคะ

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามค่ะพอดีสนใจอยากจะเปลี่ยนรถมีรถคันเดิมอยู่เป็น  nissan  tiida ปี2009 1.6 แต่ติดแก้ส LPG มาได้3ปีละค่ะ   รถวิ่งมา ประมาณ 130,000 กม. บวก นิดหน่อยค่ะ
ไม่ทราบว่าถ้าเทิร์นเพื่อซื้อรถใหม่กับเอาไปขายก่อนเพื่อมาดาวจะได้ราคาต่างกันมั้ยคะ? น่าจะได้ประมาณสักเท่าไหร่หรอคะ
ตอนนี้สนใจจะเปลี่ยนเป็น camry ค่ะ
รบกวนขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่