*มือใหม่ครับ* อยากเที่ยวภูเขา เดินป่า ท่องเที่ยวเชิงธรรมชาติในช่วงเดือนมิถุนายนนี้ครับ

สวัสดีครับ คือผมอยากได้คำแนะนำจากสมาชิกลายๆท่าน ว่าควรไปเที่ยวที่ไหนดีในช่วงต้นเดือนมิถุนายนนี้
ระยะเวลาในการเที่ยวไม่จำกัด(ปิดเทอมครับ ว่างมากกกกกกกกกก)
อยากได้สถานที่ท่องเที่ยวที่เป็นธรรมชาติ ประมาณว่า เดินป่า ปีนเขา ตั้งแคมป์ มุดถ้ำ อะไรทำนองนี้นะครับ
หาข้อมูลในอินเตอร์เน็ตแล้วแต่ก็ยังไม่เจอที่ถูกใจ(ที่ถูกใจเขาก็ปิด) ขอความกรุณาด้วยนะครับ
มีงบ 4,000 - 6,000 บาทไทย เรื่องความลำบากไม่เกี่ยง ทนแดดฝนได้ดี กินง่ายอยู่ง่าย
ปล.สมาชิกท่านใดที่มีทริปจะไปช่วงเดียวกันกับผมก็ชวนได้นะครับ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่