คอมเพรสเซอร์แอร์รถ Civic Hybrid ทำงานด้วยกระแสไฟเท่าไหร่

เป็นคอมแอร์ในรถ Civic Hybrid เครื่อง 1300 เป็นคอมที่ใช้ได้ทั้งกำลังขับจากเครื่องยนต์และแบตเตอรี่(เวลาเครื่องดับ)

อยากทราบครับ ถ้าต้องการทำให้มันใช้งานได้

ต้องจ่ายกระแสไฟให้คอมเพรสเซอร์กี่ V ใช้กระแสไฟแบบใด

แล้วมันกินกระแสประมาณกี่แอมป์ครับ

หรือท่านใดพอจะมีข้อมูลของคอมเพรสเซอร์แอร์ลูกนี้บ้างครับ

ขอบคุณล่างหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่