อยากได้ที่พักที่เกาะเต่าเกาะนางยวน รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

คือเรากับแฟนและเพื่อนๆจะไปเที่ยวเกาะเต่า-เกาะนางยวนกันค่ะ แต่ยังหาที่พักไม่ได้เลย  หาในเว็บก็มีแต่ราคาแพงจนเราสู้ราคาไม่ไหว
อยากได้ราคาที่ไม่แพงมาก และใกล้กับสถานที่ ที่สามารถเดินเที่ยวได้ ไม่น่ากลัวไม่สกปรกอะไรประมาณนี้อ่ะค้ะ และการเดินทางต้องเดินทางโดยเรืออะไรค้ะ ค่าโดยสารต่อคนเท่าไหร่ แล้วต้องขึ้นเรือที่ไหน ยังไง  รบกวนผู้รู้ช่วยบอกด้วยนะค้ะ คือเราไม่ทราบจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่