สอบถามเกี่ยวกับวีซ่าอังกฤษค่ะ

คือหนูทำการสมัครขอวีซ่าเรียบร้อยแล้ว จนมาถึงขั้นตอนการจ่ายเงิน
ตอนแรกหนูเลือกการยื่นเอกสารขอวีซ่าเป็นวันที่ 6 /05/58 ไปค่ะ แต่ที่นี้หนูจ่ายเงินไม่ทัน
หนูเลยทำการจองวันยื่นเอกสารใหม่เป็นวันที่ 8/05/58 พอหนูกรอกรายละเอียดเกี่ยวกับบัตรเดบิยวีซ่าของหนูไป
เขาขึ้นข้อความนี้มาอ่ะค่ะ
"Sorry, your order is no longer payable

Please contact the merchant quoting the following reference number: 0000000

Server secure.worldpay.com at 06/05/2015 06:34:22"

หนูอยากถามว่า หนูต้องทำยังไงถึงจะจ่ายเงินค่าวีซ่าได้หรอค่ะ รบกวนแนะนำหน่อยนะค่ะ

แล้วกรณีที่หนูมี วีซ่า J1แล้ว หนูจะไปขอวีซ่าอังกฤษที่เมกาจะได้ไหมค่ะ กลัวขอที่นี้ไม่ทันเพราะมีเวลารอวีซ่าแค่ถึงวันจันทร์ที่18นี้ค่ะ
เอกสารที่ต้องใช้ขอที่นุ้นหนูสามารถใช้เอกสารชุดเดียวกับที่จะใช้ในไทยได้ไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่