สงสัยว่า....

อยากถามว่าทำไมพี่ตั้ม the star9 ไม่ค่อยมีงานเพลงเลยค่ะ เห็นมีแต่งานพิธีกร อีกอย่างนึงคือมีแต่คนล้อพี่ตั้มเรื่องหน้า เรื่องเป็นเกย์บ้างอะไรบ้าง คือเหมือนพี่เค้าไม่ใช่ the star เลยค่ะ ส่วนตัวแล้วไม่ได้เป็น fc พี่ตั้มนะค่ะ แค่สงสัยเฉยๆ พี่เค้ามีความสามารถมากนะค่ะ แค่ทำไมไม่ป้อนงานให้พี่เค้าบ้าง? แบบพวกเพลง ละคร อะไรอย่างงี้อ่ะค่ะ แล้วก็พี่เค้าเป็นพิธีกรรายการเดอะสตาร์ปี11 อ่ะค่ะ ทางรายการแค่เอาไปสร้างสีสันหรือยังไง อยากเห็นงานเพลงของพี่ตั้มบ้าง
หนาตาพี่ก็หล่ออยู่นะค่ะ ทำไมไม่ป้อนละครให้อีกสักเรื่อง
แสดงความคิดเห็น