ความคืบหน้าของละคร รากนครา

อยากถามว่า ตอนนี้ รากนครา เตรียมงานไปถึงไหนแล้ว ครับ ใจจริงอยากให้ฟิตติ้ง หรือ เปิดเผยรายชื่อ นักแสดง เร็วๆจัง ได้ยินมาว่า วางตัว หมาก แต้ว มิว หมากเป็นพระเอก แต่แต้ว กับ มิว ยังไม่รู้ว่าจะได้รับบทอะไร ใจจริงๆ ถึงเราอยากให้แต้วลองรับบทร้าย แต่ เราก็ยังติดตา ภาพนางเอกของแต้วอยู่อ่ะ อยากให้แต้ว รับบท เป็น เจ้าแม้นเมือง มากกว่า ยังไม่อยากให้ร้าย อีกอย่าง แต้ว เป็นนางเอกที่ร้องไห้แล้ว น่าสงสารมากๆ น้ำตาท่วมจอเลย แต่มีความแข็งแกร่งซ่อนอยู่ เชื่อว่าแต้ว รับบท เจ้าแม้นเมืองได้ ส่วนมิ่งหล้า อยากให้เป็นมิว ลองดู แต่ใครได้รับบทอะไรก็จะรอดูนะครับ อยากให้เปิดกล้องเร็วๆจัง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่