น้องมะลิ อยากทราบว่า มีการจ้างร่างหลักสูตรการศึกษา จริงรึ เจ้าค่ะ????? คริ คริ คริ

กระทู้คำถาม
..น้องมะลิเป็นคนบ้านนอก ถนนหนทางก็ยังเป็นทางลูกรัง ไปไหนมาไหนก็ต้องนั่งเกวียนไป
ใช้ชีวิตไปวันๆอยู่กลางทุ่งนา ไม่กล้าไปไหนมาไหน เพราะกลิ่นตัวมีแต่กลิ่นโคลนสาปควาย
จะพูดจะจากับใครก็กลัวเขารังเกลียดว่าเป็นคนบ้านนอก เรียนมาก็น้อย เรื่องการเมืองก็รู้งูๆปลาๆ
ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรกับเขาหรอกเจ้าค่ะ ก็แค่แอบมาอ่านหาความรู้ในห้องราช ฯ...

...น้องมะลิ ขอเอาอนุญาตลิ้งค์มาวางเลยนะเจ้าค่ะ กลัวโดนอุ้มเจ้าค่ะ...

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่