ถ้ากดบัตรเอทีเอ็มผิด จนมันบอกให้ยื่นบัตรประชาชนต่อเจ้าหน้าที่ เราจำเปนต้องไปมั้ยค่ะ หรือมันจะหายเองหรือป่าว??

กระทู้คำถาม
พอดีมันชื่อธนาคารของแม่อ่ะค่ะ แล้วเราก้กลับลืมรหัสบัตร แต่ยังไม่บอกให้แม่รุ้ เราไปยื่นแทนได้มั้ยค่ะ หรือว่าต้องให้เจ้าของที่มีชื่อไปยื่นอย่างเดียว เปนบัตรของกสิกรอ่ะค่ะ รบกวนช่วยหน่อยน่ะค่ะ เครียดมาก

แสดงความคิดเห็น