ต้องทำยังไงถึงจะเป็นนักวิจัย...

สวัสดีครับ ขอเกริ่นก่อนน่ะครับตอนนี้ผมติดคณะประมง มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ และคิดไว้ว่าปี2จะเลือกภาควิชาวิทยาศาสตร์ทางทะเล ด้วย

ความที่ชอบ   โลกใต้ทะเลกับสิ่งมีชีวิตต่างๆในทะเล พอจบมาผมก็อยากจะทำงานที่เกี่ยวกับสายนี้โดยตรง ที่หวังในใจคือ Siam Ocean World ตำแหน่งในที่

นี้คือ อยากจะเป็นนักวิจัยเกี่ยวกับปลาใน Siam Ocean World อยากจะทราบว่าถ้าผมจบปี 4 มาแล้วอยากจะเป็นนักวิจัยทางทะเลของ Siam Ocean World

จะต้องทำยังไงบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่