New Mercedes C Class ส่วนลดตามนี้โอเคมั้ยครับ

C class ตัวทอป ได้ส่วนลดเป็นเงิน 90000 (เท่าที่เกริ่นๆกับเซลล์ น่าจะขอเพิ่มเป็น 100000) ได้ครับ

ของเเถมพื้นฐาน ฟิมทั่วไป พรม กรอบป้าย เเละอื่นๆ เเต่ไม่มีประกันเเถม (ซึ่งเซลล์เเจ้งว่าประกันราคาประมาณ 57000)

ดาว 35-40 % ผ่อนสองปี ให้ดอกมาที่ 2.2% ครับ

เท่านี้ถือว่าโอเคมั้ยครับ

ผมว่าจะไม่เอาฟิล์มขอเป็นส่วนลดนิดหน่อย เเละไปติดฟิล์มเอง เเนะนำติดฟิล์มที่มอบรอบรถไม่มืดเกินไป เเต่ไม่สว่างจนร้อน เเนะนำยี่ห้ออะไร ราคารวมประมาณเท่าไหร่ครับ โดยเฉพาะตรงหลังคาเเก้ว มืดไปก็ไม่สวย สว่างไปก็กลัวร้อนอีก เเต่เห็นว่ามันมีผ้าใบบังอยู่เเล้วชั้นนึงครับ

ช่วงรับรถประมาณ กย ครับ (เซลเเจ้งว่าถ้าจะเอาประกันต้องเสี่ยงรอปลายปี เเล้วดูนโยบายจาก MB Thailand ซึ่งผมว่านานไปหน่อย เเล้วไม่รู้จะได้หรือไม่ด้วย)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่